KPA Photography Competition Results!

KPA Organised

3rd All India Photography and 4th Statelevel photography compitition

results anounced

List of Award winners

KPA 4 th State Level Salon of Photography – 2012 1. Wedding Portraits Section: a. I Award – Sumangala By Samson A. Gonsalves, Mangalore b. II Award – Nireekshe By R.G. Bhat, Bangalore c. III Award – Light of My Life By N. Ramananad Pai, Mangalore Certificate of Merit: a. Mangalyam By R.G. Bhat, Bangalore b. Everlasting Moment By S. Vinay, Mysore c. Untitled By Kanti, Davanagere   2. Wedding Candid Shots Section: a. I Award – Untitled By Vinay V. Sequeira, Mangalore b. II Award – Innoo hathira By Rathan kumar, Bangalore c. III Award – All are Laughing By Abhishek Singh, Bangalore Certificate of Merit: a. Chuteee…. By Shivu K., EFIAP, ARPS, Bangalore, Karnataka b. Tavarige Vidaaya By Damodar, Udupi c. To leave ……… By Wilson D’souza, Shirva   3. Digital Creation Section: a. I Award – Musical Temple By Pranesh Kulkarni, Bangalore b. II Award – Rural Scene By Sainadh Mallula, Bangalore c. III Award – No more life for me By G.S. Ravishankar, Mysore Certificate of Merit: a. Future House By Shivu K., EFIAP, ARPS, Bangalore, Karnataka b. The Village By Pranesh Kulkarni, Bangalore c. Dream girl By Shiva Shankar reddy, Bangalore   4. My Karnataka Section: a. I Award – Source of Illumination By Arul D’Souza, Shirva b. II Award – Untitled By Prakash kandakoor, Koppal c. III Award – Magnificient View of Car Festival, By G.S. Ravishankar, Mysore Certificate of Merit: a. Hampi in Dawn By Satish H., MFIAP, FRPS, Bangalore, Karnataka. b. Untitled By Vinay V. Sequeira, Mangalore c. Kambalada kreede By Vasudeva K., Udupi  

KPA 3rd All India Salon of Photography – 2012

List of Awards and Accepted Entries

Author and Awards Abani Paul Kolkata, WB Ganga Aarati (PT) Alok Avinash, FIP Purulia, WB. Third Generation  (MP) Goat Fighting (MP) Fishpot carriers (CP) Anirban Palchowdhury Dist. Nadia, WB. Untitled – 1 (CP) Arul D’Souza, Udupi Dt., Karnataka Wanna join me? (CP) Arunthavaselvan T.R.A., AFIAP, AIIPC, FFIP, PSA, Coimbatore, TN River Lapwing in flight (NP) Avijit Chakraborty Dist. Nadia, WB. Ritual Offering (CP) Bhujbasa (PT) Ayan Sinha Hooghly, WB. Morning Collection (MP) CM 1-2-3-4 (CP) Babu Muthur, Bangalore, Karnataka   A fading spirit (CP) Refugees (PT) A golden evening (PT) Banwari R. Rajput, Ahmedabad, Gujarat Let’s fly together (NP) Preparation (PT)]]>

‍ಲೇಖಕರು G

August 8, 2012

ಹದಿನಾಲ್ಕರ ಸಂಭ್ರಮದಲ್ಲಿ ‘ಅವಧಿ’

ಅವಧಿಗೆ ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ

ಅವಧಿ‌ಯ ಹೊಸ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ ಪಡೆಯಲು ಇದು ಸುಲಭ ಮಾರ್ಗ

ಈ ಪೋಸ್ಟರ್ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.. ‘ಬಹುರೂಪಿ’ ಶಾಪ್ ಗೆ ಬನ್ನಿ..

ನಿಮಗೆ ಇವೂ ಇಷ್ಟವಾಗಬಹುದು…

ದೇಶಾಂಶ ಹುಡಗಿ, ಎಂ ನಾಗಪ್ಪ, ಪಿ ಎಂ ಮಣೂರ ಸೇರಿದಂತೆ ಐವರಿಗೆ ‘ಅಮ್ಮ’ ಗೌರವ ಪುರಸ್ಕಾರ

ದೇಶಾಂಶ ಹುಡಗಿ, ಎಂ ನಾಗಪ್ಪ, ಪಿ ಎಂ ಮಣೂರ ಸೇರಿದಂತೆ ಐವರಿಗೆ ‘ಅಮ್ಮ’ ಗೌರವ ಪುರಸ್ಕಾರ

ಜಿಲ್ಲೆಯ ಸೇಡಂ ತಾಲೂಕಿನ ಮಾತೋಶ್ರೀ ಮಹಾದೇವಮ್ಮ ನಾಗಪ್ಪ ಮುನ್ನೂರ್ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನದಿಂದ ಕೊಡಮಾಡುವ ʼಅಮ್ಮ ಗೌರವʼ ಪುರಸ್ಕಾರಕ್ಕೆ ಐವರು...

‘ಅಮ್ಮ ಪ್ರಶಸ್ತಿ’ ಪ್ರಕಟ: ಕಿರಣ್ ಭಟ್, ಭಾರತಿ ಹೆಗಡೆ, ಸುರೇಶ ನಾಗಲಮಡಿಕೆ ಸೇರಿದಂತೆ 7 ಬರಹಗಾರರಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

‘ಅಮ್ಮ ಪ್ರಶಸ್ತಿ’ ಪ್ರಕಟ: ಕಿರಣ್ ಭಟ್, ಭಾರತಿ ಹೆಗಡೆ, ಸುರೇಶ ನಾಗಲಮಡಿಕೆ ಸೇರಿದಂತೆ 7 ಬರಹಗಾರರಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ 'ಅಮ್ಮ ಪ್ರಶಸ್ತಿ’ಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದ್ದು ಭಾರತಿ ಹೆಗಡೆ, ಸುರೇಶ ನಾಗಲಮಡಿಕೆ, ಕೆ.ಎ.ದಯಾನಂದ, ಕಿರಣ್ ಭಟ್, ಶ್ರೀನಿವಾಸ...

ಬಿದಲೋಟಿ ರಂಗನಾಥ್, ಶೋಭಾ ನಾಯಕ್ ಗೆ ಗವಿಸಿದ್ಧ ಬಳ್ಳಾರಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಬಿದಲೋಟಿ ರಂಗನಾಥ್, ಶೋಭಾ ನಾಯಕ್ ಗೆ ಗವಿಸಿದ್ಧ ಬಳ್ಳಾರಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಗವಿಸಿದ್ದ ಎನ್. ಬಳ್ಳಾರಿ ಕಾವ್ಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಡಾ. ಶೋಭಾ ನಾಯಕ್ ಮತ್ತು ಬಿದಲೋಟಿ ರಂಗನಾಥ್ ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ....

0 ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಒಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ಅವಧಿ‌ ಮ್ಯಾಗ್‌ಗೆ ಡಿಜಿಟಲ್ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ‍

ನಮ್ಮ ಮೇಲಿಂಗ್‌ ಲಿಸ್ಟ್‌ಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗುವುದರಿಂದ ಅವಧಿಯ ಹೊಸ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಇಮೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. 

 

ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನೀವೀಗ ಅವಧಿಯ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿದ್ದೀರಿ!

Pin It on Pinterest

Share This